Màn hình gaming Samsung Odyssey G5 LS32DG502EEXXV (32Inch/ QHD (2560x1440)/ 1ms/ 180Hz/ IPS)
Thông số
Điểm nổi bật
  • Kiểu dáng màn hình: Phẳng
  • Tỉ lệ khung hình: 16:9
  • Kích thước mặc định: 32.0 inch
  • Công nghệ tấm nền: IPS
  • Phân giải điểm ảnh: 2K - QHD - 2560 x 1440
  • Độ sáng hiển thị: 350 cd/㎡
  • Tốc độ làm mới: 180HZ
  • Thời gian đáp ứng: 1ms(GTG)
  • Chỉ số màu sắc: 16.7 triệu màu - 99% sRGB
  • Hỗ trợ tiêu chuẩn: VESA (100 mm x 100 mm), FreeSync, Auto Source Switch+
  • Cổng cắm kết nối: 1x HDMI 2.0, 1x DisplayPort 1.2, Tai nghe
  • Phụ kiện đi kèm: Dây nguồn, Dây DP, Dây HDMI
Model: LS32DG502EEXXV - Mã hàng: 604982
Bảo hành: 24 tháng - Xuất xứ:
7.690.000 ₫
8.990.000 ₫
Tiết kiệm (14%)
Khuyến mại
Bảo vệ sản phẩm toàn diện với dịch vụ bảo hành mở rộng Xem chi tiết
Giới thiệu: Màn hình gaming Samsung Odyssey G5 LS32DG502EEXXV (32Inch/ QHD (2560x1440)/ 1ms/ 180Hz/ IPS)
Màn Hình Gaming SAMSUNG Odyssey G5 G50D LS32DG502EEXXV
ghj
Đặc điểm nổi bật:
Màn hình lớn 32 inch với độ phân giải 2K
Với kích thước 32 inch, chiếc màn hình Samsung này mang lại không gian hiển thị rộng rãi và chi tiết sắc nét nhờ độ phân giải 2K (2560x1440), giúp bạn dễ dàng quan sát mọi chi tiết trong game và làm việc hiệu quả.
Tấm nền IPS cao cấp
Tần số quét 180Hz
Tần số quét cao 180Hz mang đến hình ảnh mượt mà và giảm thiểu hiện tượng xé hình, giúp bạn tận hưởng trải nghiệm chơi game nhanh chóng và chính xác.
Thời gian phản hồi 1ms
Công nghệ AMD FreeSync Premium
Thiết kế cong hoàn hảo
Chế độ Eye Saver và công nghệ Flicker-Free
ghj
Sự khác biệt:
Trải nghiệm chơi game đỉnh cao:
Với tần số quét 180Hz và thời gian phản hồi 1ms, SAMSUNG Odyssey G5 G50D mang lại hiệu suất chơi game tối ưu, giúp bạn nhanh chóng phản ứng và làm chủ mọi tình huống trong game.
Hình ảnh sống động và sắc nét:
Thiết kế cong hoàn hảo cho sự thoải mái:
Đánh giá Màn hình gaming Samsung Odyssey G5 LS32DG502EEXXV (32Inch/ QHD (2560x1440)/ 1ms/ 180Hz/ IPS)
Hỏi và đáp
Bình luận của bạn không nên có thông tin cá nhân. 10 - 300 ký tự: {{vm.comment.commentText.length}}
{{vm.commentCount}} Bình luận
{{item.status}} {{item.commenterNameFirstChars}} {{item.commenterName}}
{{item.commentText}}
{{item.createdOnRelative}} -
{{childItem.status}} {{childItem.commenterNameFirstChars}} {{childItem.commenterName}} QTV
{{childItem.commentText}}
{{childItem.createdOnRelative}} -
Vui lòng đăng nhập hoặc đăng ký phản hồi
Thông số kỹ thuật
Thương hiệu
  • Samsung
Mã sản phẩm
  • LS32DG502EEXXV
Bộ lọc Monitor
Nhu cầu:
  • Màn hình Gaming
Kiểu màn hình:
  • Màn Hình Chữ nhật phẳng
Độ phân giải:
  • 2K (2560*1440)
Thông số kỹ thuật
Nhu cầu:
  • Màn Hình Gaming
Kiểu màn hình:
  • Màn Hình Chữ nhật phẳng
Kích thước:
  • 32 inch