Màn hình LED SingPC 21.5" SGP215 VAS/F100VA(21.5 inch/ FHD/ VA/ 100Hz/ 5ms/ 250 nits/ HDMI+VGA+Audio/ KHÔNG LOA)
Thông số
Điểm nổi bật
  • SingPC 21.5" VA LED - công nghệ Less Blue Light
  • Kích cỡ màn hình: 21.5" (Rộng: 49.1cm x Cao: 28.5cm x Dày: 3.5cm).
  • Khối lượng: 3.2kg
  • Loại màn: VA (góc nhìn rộng hơn, màu sắc trung thực hơn),
  • Anti-glare (chống chói, chống mỏi mắt)
  • Độ sáng: 250 cd/m²
  • Tỷ lệ khung hình: 16:9
  • Tỷ lệ tương phản: 200.000.000:1 (DCR).
  • Thời gian phản hồi: 5 ms.
  • Góc nhìn: R/L 178 (Typ.), U/D 178 (Typ.).
  • Độ phân giải: Full HD, 1920*1080@100Hz.
  • Hỗ trợ màu: 16.7M.
  • Cổng kết nối: VGA, HDMI
  • VESA: 75 x 75 mm
  • Nguồn điện: Input AC 100-240V, Output 12V=3A, công suất tiêu thụ 36W, công suất (chế độ chờ) ≤0.5W.
  • Tính năng đồng bộ: FreeSync
Model: SGP215 VAS/F100VA - Mã hàng: 605010
Bảo hành: 24 tháng - Xuất xứ:
1.390.000 ₫
2.590.000 ₫
Tiết kiệm (46%)
Khuyến mại Giá và khuyến mại dự kiến áp dụng đến 23:59 | 29/05
Bảo vệ sản phẩm toàn diện với dịch vụ bảo hành mở rộng Xem chi tiết
Giới thiệu: Màn hình LED SingPC 21.5" SGP215 VAS/F100VA(21.5 inch/ FHD/ VA/ 100Hz/ 5ms/ 250 nits/ HDMI+VGA+Audio/ KHÔNG LOA)
Đặc điểm nổi bật của màn hình máy tính SGP215VAS
Chất lượng hình ảnh vượt trội
Màn hình 21.5 inch với độ phân giải Full HD (1920 x 1080 pixel) của SGP215VAS mang lại hình ảnh sắc nét và chi tiết.
ghj
Trải nghiệm mượt mà và nhạy bén
SGP215VAS hỗ trợ tần số quét 75Hz, mang lại chuyển động mượt mà hơn so với màn hình thông thường.
ghj
Bảo vệ thị lực người dùng
Âm thanh chất lượng cao
Hệ thống loa kép tích hợp 6W (2x3W) với công nghệ âm thanh Stereo mang lại trải nghiệm âm thanh sống động và chân thực.
Người dùng có thể tận hưởng âm nhạc, phim ảnh mà không cần thêm loa ngoài.
Kết nối đa dạng
Thiết kế sang trọng và tiện lợi
Viền màn hình siêu mỏng ở ba cạnh tạo cảm giác rộng rãi và hiện đại cho không gian sử dụng.
​​​​​​​
Đánh giá Màn hình LED SingPC 21.5" SGP215 VAS/F100VA(21.5 inch/ FHD/ VA/ 100Hz/ 5ms/ 250 nits/ HDMI+VGA+Audio/ KHÔNG LOA)
Hỏi và đáp
Bình luận của bạn không nên có thông tin cá nhân. 10 - 300 ký tự: {{vm.comment.commentText.length}}
{{vm.commentCount}} Bình luận
{{item.status}} {{item.commenterNameFirstChars}} {{item.commenterName}}
{{item.commentText}}
{{item.createdOnRelative}} -
{{childItem.status}} {{childItem.commenterNameFirstChars}} {{childItem.commenterName}} QTV
{{childItem.commentText}}
{{childItem.createdOnRelative}} -
Vui lòng đăng nhập hoặc đăng ký phản hồi
Thông số kỹ thuật
Thương hiệu
  • SingPC
Mã sản phẩm
  • SGP215 VAS/F100VA
Bộ lọc Monitor
Nhu cầu:
  • Màn hình Văn phòng
Kiểu màn hình:
  • Màn Hình Chữ nhật phẳng
Độ phân giải:
  • Full HD (1920*1080)
Thông số kỹ thuật
Nhu cầu:
  • Màn hình Văn phòng
Kiểu màn hình:
  • Màn Hình Chữ nhật phẳng
Kích thước:
  • 21.5 inch