Màn hình LED SingPC Q22F100D-IPS((21.5 inch/ FHD/ IPS/ 100Hz/5ms/250 nits/HDMI+VGA+DP+Audio in + audio out/ Loa)_tràn viền
Thông số
Điểm nổi bật
  • SingPC 21.5" IPS  - công nghệ Less Blue Light
  • Độ sáng: 250 cd/m²
  • Tỷ lệ khung hình: 16:9
  • Tỷ lệ tương phản: 200.000.000:1 (DCR).
  • Thời gian phản hồi: 5 ms.
  • Góc nhìn: R/L 178 (Typ.), U/D 178 (Typ.).
  • Độ phân giải: Full HD, 1920*1080@100Hz.
  • Hỗ trợ màu: 16.7M.
  • Tích hợp loa: công suất 6W (2x3W).
  • Cổng kết nối: HDMI+VGA+DP+Audio in + audio out
  • VESA: 75 x 75 mm
  • Nguồn điện: Input AC 100-240V, Output 12V=3A, công suất tiêu thụ 36W, công suất (chế độ chờ) ≤0.5W.
  • Tính năng đồng bộ: FreeSync
  • Khóa Kensington
Model: Q22F100D - Mã hàng: 605062
Bảo hành: 36 tháng - Xuất xứ: Trung Quốc
1.990.000 ₫
2.490.000 ₫
Tiết kiệm (20%)
Khuyến mại
Bảo vệ sản phẩm toàn diện với dịch vụ bảo hành mở rộng Xem chi tiết
Đánh giá Màn hình LED SingPC Q22F100D-IPS((21.5 inch/ FHD/ IPS/ 100Hz/5ms/250 nits/HDMI+VGA+DP+Audio in + audio out/ Loa)_tràn viền
Hỏi và đáp
Bình luận của bạn không nên có thông tin cá nhân. 10 - 300 ký tự: {{vm.comment.commentText.length}}
{{vm.commentCount}} Bình luận
{{item.status}} {{item.commenterNameFirstChars}} {{item.commenterName}}
{{item.commentText}}
{{item.createdOnRelative}} -
{{childItem.status}} {{childItem.commenterNameFirstChars}} {{childItem.commenterName}} QTV
{{childItem.commentText}}
{{childItem.createdOnRelative}} -
Vui lòng đăng nhập hoặc đăng ký phản hồi
Thông số kỹ thuật
Thương hiệu
  • SingPC
Mã sản phẩm
  • Q22F100D
Bộ lọc Monitor
Nhu cầu:
  • Màn hình Văn phòng
Kiểu màn hình:
  • Màn Hình Chữ nhật phẳng
Độ phân giải:
  • Full HD (1920*1080)
Thông số kỹ thuật
Nhu cầu:
  • Màn hình Văn phòng
Kiểu màn hình:
  • Màn Hình Chữ nhật phẳng
Kích thước:
  • 21.5 inch