Thông số
Điểm nổi bật
  • Kiểu màn hình: Màn hình đồ họa
  • Kích thước màn hình: 27Inch
  • Độ phân giải: 5K (5120x2880)
  • Thời gian đáp ứng: 5ms
  • Tần số quét: 60HZ
  • Độ sáng: 600cd/m2
Model: LS27C900PAEXXV - Mã hàng: 604976
Bảo hành: 24 tháng - Xuất xứ:
22.990.000 ₫
25.990.000 ₫
Tiết kiệm (11%)
Khuyến mại
Bảo vệ sản phẩm toàn diện với dịch vụ bảo hành mở rộng Xem chi tiết
hjk
Trải nghiệm hình ảnh 5K đỉnh cao
Với kích thước màn hình 27 inch, Samsung ViewFinity S9 LS27C900PAEXXV cung cấp một không gian làm việc rộng rãi và hình ảnh tuyệt đẹp. Độ phân giải 5K (5120x2880) tạo ra một mật độ điểm ảnh lên đến 218 PPI, đảm bảo rõ nét từng chi tiết trên màn hình. Bạn sẽ truyền tải ý tưởng và sáng tạo của mình một cách sống động nhờ vào sự bão hòa màu sắc với dải màu mở rộng DCI-P3 99%.
hjk
Thời gian đáp ứng nhanh và tần số quét ổn định
Samsung ViewFinity S9 LS27C900PAEXXV có thời gian đáp ứng chỉ 5ms và tần số quét 60Hz, giúp hiển thị hình ảnh mượt mà và không có hiện tượng mờ nhòe trong các cảnh chuyển động. Bạn có thể làm việc với các ứng dụng đồ họa phức tạp, chỉnh sửa video và thể hiện sự sáng tạo của mình với độ trung thực cao.
Góc nhìn rộng và màu sắc chính xác
Âm thanh và kết nối tiện ích
Màn hình Samsung ViewFinity S9 LS27C900PAEXXV tích hợp loa 5W x 2, mang đến âm thanh chất lượng và tiện ích cho trải nghiệm đa phương tiện. Bên cạnh đó, với các cổng kết nối như 3x USB 3.0, 1x MiniDP và 1x Thunderbolt4, bạn có thể kết nối màn hình với các thiết bị ngoại vi và máy tính một cách dễ dàng. Màn hình đi kèm với phụ kiện bao gồm cáp nguồn, điều khiển và cáp Thunderbolt, giúp bạn tiện lợi trong việc thiết lập và sử dụng.
Hỏi và đáp
Bình luận của bạn không nên có thông tin cá nhân. 10 - 300 ký tự: {{vm.comment.commentText.length}}
{{vm.commentCount}} Bình luận
{{item.status}} {{item.commenterNameFirstChars}} {{item.commenterName}}
{{item.commentText}}
{{item.createdOnRelative}} -
{{childItem.status}} {{childItem.commenterNameFirstChars}} {{childItem.commenterName}} QTV
{{childItem.commentText}}
{{childItem.createdOnRelative}} -
Vui lòng đăng nhập hoặc đăng ký phản hồi
Thông số kỹ thuật
Thương hiệu
  • Samsung
Mã sản phẩm
  • LS27C900PAEXXV
Bộ lọc Monitor
Nhu cầu:
  • Màn hình Đồ họa
Kiểu màn hình:
  • Màn Hình Chữ nhật phẳng
Độ phân giải:
  • 5K (5120*2880)
Thông số kỹ thuật
Nhu cầu:
  • Màn Hình Đồ Họa
Kiểu màn hình:
  • Màn Hình Chữ nhật phẳng
Kích thước:
  • 27 inch
Độ phân giải:
  • 5K (5120*2880)
Tần số quét (Hz):
  • 60HZ
Độ sáng (cd/m²):
  • 600cd/m2
Tấm nền:
Độ tương phản:
Thời gian đáp ứng (ms):
  • 5
Tỉ lệ màn hình:
  • 16:9
Cổng kết nối:
  • 3x USB 3.0 (data only, 4.5W), 1x MiniDP, 1x Thunderbolt4 (90W)