Thông số
Điểm nổi bật
  • HDR10 Độ tương phản chi tiết
  • IPS với sRGB 99% (điển hình)Màu sắc chân thực và góc nhìn rộng
  • Màn hình Full HD 21:9 UltraWide™ 29" Hiển thị nhiều hơn,làm việc hiệu quả hơn
  • OnScreen Control Tùy chỉnh hiển thị trên màn hình bằng nhấp chuột
  • Kết nối dễ dàng
  • Hệ thống âm thanh sống động
  • Nâng cao trải nghiệm chơi game của bạn
  • Bảo vệ mắt của bạn với các tính năng chăm sóc mắt
  • Thiết kế kiểu dáng đẹp và thoải mái
Model: 29WQ600-W - Mã hàng: 604922
Bảo hành: 24 tháng - Xuất xứ:
4.690.000 ₫
6.690.000 ₫
Tiết kiệm (29%)
Khuyến mại
Bảo vệ sản phẩm toàn diện với dịch vụ bảo hành mở rộng Xem chi tiết
gh
Thiết kế phong cách
gh
Góc nhìn mở rộng
Với kích thước màn hình 29inch, độ phân giải 2K (2560x1080) và tỷ lệ 21:9 UltraWideTM, màn hình LG 29WQ600-W có khả năng gia tăng 33% diện tích hiển thị so với màn hình truyền thống. Vì vậy, sản phẩm này là sự lựa chọn hợp lý để bạn tham gia vào các cuộc hợp trực tuyến. Biến màn hình máy tính trở thành căn phòng yêu thích của bạn với khả năng quản lý tài liệu hiệu quả, dễ dàng tìm kiếm dữ liệu ngay trong một khung hình.
Độ tương phản ấn tượng
Màu sắc chân thực
Hệ thống loa đẳng cấp
Được tích hợp 2 loa stereo 7W Maxx Audio, màn hình LG 29WQ600-W giúp bạn nhanh chóng tham gia vào cuộc họp trực tuyến, đắm chìm vào không gian giải trí bất tận với hệ thống âm thanh vô cùng sống động.
Dễ dàng kết nối
Hỏi và đáp
Bình luận của bạn không nên có thông tin cá nhân. 10 - 300 ký tự: {{vm.comment.commentText.length}}
{{vm.commentCount}} Bình luận
{{item.status}} {{item.commenterNameFirstChars}} {{item.commenterName}}
{{item.commentText}}
{{item.createdOnRelative}} -
{{childItem.status}} {{childItem.commenterNameFirstChars}} {{childItem.commenterName}} QTV
{{childItem.commentText}}
{{childItem.createdOnRelative}} -
Vui lòng đăng nhập hoặc đăng ký phản hồi
Thông số kỹ thuật
Thương hiệu
  • LG
Mã sản phẩm
  • 29WQ600-W
Bộ lọc Monitor
Nhu cầu:
  • Màn hình Văn phòng
Kiểu màn hình:
  • Màn Hình UltraWide
Độ phân giải:
  • WFHD (2560*1080)
Thông số kỹ thuật
Nhu cầu:
  • Màn hình Văn phòng
Kiểu màn hình:
  • Màn Hình UltraWide
Kích thước:
  • 29 inch
Độ phân giải:
  • WFHD (2560x1080)
Tần số quét (Hz):
  • 100 Hz