QNED Tivi 4K LG 65 inch 65QNED80TSA (BẢO HÀNH 12 THÁNG ++)
Thông số
Điểm nổi bật
  • Bộ xử lý alpha 5 AI 4K Gen7
  • webOS 24
  • Công nghệ chỉnh âm AI
  • Hình ảnh sắc nét, chi tiết với tính năng Làm mờ cục bộ nâng cao.
Model: 65QNED80TSA - Mã hàng: 102301
Bảo hành: 2 năm - Xuất xứ: Indonesia
13.490.000 ₫
28.900.000 ₫
Tiết kiệm (50%)
Khuyến mại
  • Tặng Quạt cây COEX 7 cánh Có điều khiển từ xa Trắng – CF-7125A(709428) trị giá 1.690.000đ
  • Tặng PMH trị giá 1.100.000đ
  • Tặng Gói hỗ trợ lắp đặt trị giá 250.000đ
    (Hạn dùng: 01 ngày kể từ thời điểm phát tặng). Chi tiết tại đây.
    Giảm ngay 20% giá treo khi mua kèm tivi
    Giảm đến 49% khi mua thêm loa Soundbar
Bảo vệ sản phẩm toàn diện với dịch vụ bảo hành mở rộng Xem chi tiết
Giới thiệu: QNED Tivi 4K LG 65 inch 65QNED80TSAThinQ AI
Công nghệ QNED bứt phá hoàn toàn mới
*Hình ảnh màn hình mang tính chất minh họa
Bứt phá trải nghiệm từ cải tiến tinh hoa
Bộ xử lý alpha 5 AI 4K Gen7
Công nghệ tinh hoa, xứng tầm trải nghiệm
Tùy chỉnh AI
Đồng bộ muôn cách tận hưởng,Công nghệ chỉnh âm AI,Âm thanh tuyệt hảo, bao trọn không gian
webOS 24
Độc bản trải nghiệm tại gia
Trải nghiệm TV được thiết kế riêng cho bạn với Hồ sơ của tôi, AI Concierge và Thẻ nhanh Quick Card
Lớn hơn, choáng ngợp hơn
Kích thước bao trùm, khơi nguồn cảm hứng
FILMMAKER Mode
Thăng hoa cùng lăng kính đạo diễn
Thống lĩnh lối chơi
Bứt tốc từng hành động
Chế độ chơi HGiG vẫn mượt mà ở tốc độ cao với ALLM và eARC đảm bảo tất cả âm thanh tuyệt vời.
Kiểm soát tình hình, duy trì thống lĩnh
Luôn khởi động để tối ưu Trình tối ưu hóa trò chơi và Bảng điều khiển trò chơi.
Truy cập vào tất cả các trò chơi yêu thích của bạn
Đánh giá QNED Tivi 4K LG 65 inch 65QNED80TSA (BẢO HÀNH 12 THÁNG ++)
Hỏi và đáp
Bình luận của bạn không nên có thông tin cá nhân. 10 - 300 ký tự: {{vm.comment.commentText.length}}
{{vm.commentCount}} Bình luận
{{item.status}} {{item.commenterNameFirstChars}} {{item.commenterName}}
{{item.commentText}}
{{item.createdOnRelative}} -
{{childItem.status}} {{childItem.commenterNameFirstChars}} {{childItem.commenterName}} QTV
{{childItem.commentText}}
{{childItem.createdOnRelative}} -
Vui lòng đăng nhập hoặc đăng ký phản hồi
Thông số kỹ thuật
Thương hiệu
  • LG
Mã sản phẩm
  • 65QNED80TSA
Tổng quan
Loại Tivi:
Kích thước màn hình:
Độ phân giải:
Năm ra mắt:
Khối lượng không chân:
  • 22.5 Kg
Khối lượng có chân:
  • 22.9 Kg
Kích thước có chân:
  • 1456 x 904 x 295 mm
  • 1456 x 904 x 295 mm
Kích thước không chân đế:
  • 1456 x 840 x 29.7 mm
  • 1456 x 840 x 29.7 mm
Kết nối
Bluetooth:
  • v5.1
Kết nối Internet:
Cổng AV:
Cổng HDMI:
Cổng USB:
Cổng xuất âm thanh:
Smart Tivi/ Internet Tivi
Hệ điều hành, giao diện:
Các ứng dụng sẵn có:
Kết nối không dây với điện thoại, máy tính bảng:
Kết nối Bàn phím, chuột:
Tương tác thông minh:
Tiện Ích:
Bộ vi xử lý:
  • α5 AI Processor 4K Gen7
Công nghệ hình ảnh, âm thanh
Công nghệ quét hình:
  • 60Hz
Công nghệ hình ảnh:
  • Filmmaker Mode
  • HLG
  • HDR 10
  • 4K QNED
  • α5 AI Processor 4K Gen7
Công nghệ âm thanh:
Tổng công suất loa:
  • 20W